Thông tin mô tả
Bán
Bán nhà
Dt khủng: 8 x 45m. 300
Gia 7
Giá: 7,5 Tỷ
Diện tích: 360 m2
Giá/m2: 20,83 Triệu/m2
985700
Mua bán
Bán
Bán nhà
Dt khủng: 8 x 45m. 300
Gia 7
Trinh Thi Trâm
Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
60 m2
Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
625 triệu
44 m2
500 triệu
40 m2
600 triệu
52 m2