Thông tin mô tả
-
-
-
- Cách chợ Canh 300m, đường 422B 100m
- Đường
- Gần Vành đai 3.5, gần khu hành chính xã Vân Canh
- 5p ra Trịnh Văn Bô, 10p ra Mỹ Đình.
- Giá 113tr/
Giá: 5,1528 Tỷ
Diện tích: 45,599998474121094 m2
Giá/m2: 113,00 Triệu/m2
1023437
Mua bán
-
-
-
- Cách chợ Canh 300m, đường 422B 100m
- Đường
- Gần Vành đai 3.5, gần khu hành chính xã Vân Canh
- 5p ra Trịnh Văn Bô, 10p ra Mỹ Đình.
- Giá 113tr/
Tô Quang Chiến
Đường Hoa Thám, Xã La Phù, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
5,5 tỷ
37 m2
Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3,8 tỷ
70 m2
Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3,9 tỷ
70 m2
Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3,9 tỷ
70 m2