Chính chủ bán 431.3m2 đất tại Hòa Vang, Đà Nẵng, SHR, 2.3 tỷ. LH:0898234099
Giá: 2,3 Tỷ
Diện tích: 431 m2
Giá/m2: 5,34 Triệu/m2
3260
Mua bán
0898234099
Bất động sản cùng khu vực
Đường QL14G, Xã Hòa Phú, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1,69 tỷ
283 m2
Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng
999,999 triệu
999998976 m2
Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1,98 tỷ
198 m2
Đường 605, Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1,5 tỷ
120 m2