Bán Nhanh Lô Đất 1,42 tỷ Thị Trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm ô tô đỗ cửa
Giá: 14,2 Tỷ
Diện tích: 33 m2
Giá/m2: 430,30 Triệu/m2
1674
Mua bán
Công
Bất động sản cùng khu vực
Đường 333, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thỏa thuận
72 m2
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
112 triệu
105 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
7,4 tỷ
60 m2
Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội
4,8 tỷ
79 m2