Thông tin mô tả
Đường: 13m. Hướng:
Vị trí: Bán đất đấu giá 31ha Trâu Quỳ,
+
+
Giá: 12,495 Tỷ
Diện tích: 119 m2
Giá/m2: 105 Triệu/m2
836915
Mua bán
Đường: 13m. Hướng:
Vị trí: Bán đất đấu giá 31ha Trâu Quỳ,
+
+
Trần Đức Điển Bđs
Đường 333, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thỏa thuận
72 m2
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
112 triệu
105 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
7,4 tỷ
60 m2
Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội
4,8 tỷ
79 m2