Bán nhanh nền đất 94,30000305175781 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,75 tỷ

Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh

Giá: 1,75 Tỷ

Diện tích: 94,30000305175781 m2

Giá/m2: 18,56 Triệu/m2

1056396

Mua bán

Thông tin mô tả

🔥 ĐẤT ĐẸP QUỲNH BỘI – GIA BÌNH – giá siêu mềm DỄ VÀO TIỀN 🔥

📍 Quỳnh Bội – Gia Bình – Bắc Ninh

📐 DT 95,3 mét vuôngMT 5,3m đẹp, đất vuông vức dễ xây dựng

🚗 Đường rộng thông thoáng – oto tránh nhau thoải mái

🌟 Điểm nổi bật:

KDC hiện hữu – ở ngay thuận tiện

✔ Gần chợ, trường học, trung tâm tiện ích đầy đủ

✔ Gần KCN – nhu cầu ở và KD tốt

✔ Gần sân bay Quốc tế Gia Bình – tiềm năng tăng giá lâu dài

💰 Giá chỉ từ 1tỉ xx

👉 Phù hợp mua ở, giữ tiền hoặc đầu tư đón sóng hạ tầng

⚠️ Lô đẹp – giá hợp lý – khu vực đang phát triển rất nhanh

👉 Quan tâm gọi trực tiếp để đi xem đất thực tế!

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Thông tin liên hệ

Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát

Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát

Bất động sản cùng khu vực