Bán nhanh lô đất sổ riêng 424 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 5,95 tỷ

Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh

Giá: 5,95 Tỷ

Diện tích: 424 m2

Giá/m2: 14,03 Triệu/m2

1056365

Mua bán

Thông tin mô tả

BÁN 424 mét vuông ĐẤT 2 MT VIEW SÔNG ĐUỐNG – HỮU ÁI – ĐÔNG CỨU – BẮC NINH

Vị trí: Hữu Ái – Giang Sơn – Gia Bình – Bắc Ninh cũ (nay thuộc xã Đông Cứu, tỉnh Bắc Ninh)

DT: 424 mét vuông

Có thể chia thành 5 lô riêng biệt

Đất 2 MT thoáng đẹp

Phía sau view dòng sông thuộc KDL “Dòng Sông Huyền Thoại” bên bờ sông Đuống

Giao thông thuận tiện – oto đi lại dễ dàng

Phù hợp:

Đầu tư phân lô bán

Xây căn biệt thự ven sông

Làm homestay, nghỉ dưỡng

giá rẻ nhất khu vực hiện tại (14tr/ mét vuông)

Quỹ đất ven sông DT lớn ngày càng hiếm

hotline: 0947 278***8 để xem đất thực tế và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Thông tin liên hệ

Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát

Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát

Bất động sản cùng khu vực