Thông tin mô tả
Vị trí kim cương: Tọa lạc ngay trung tâm thị trấn Gia Bình, Bắc Ninh.
Kết nối vượt trội: Sát trục đường lớn 80m, chỉ cách dự án sân bay vài
Vị trí đắc địa, phù hợp xây nhà ở,
Giá: 1,5 Tỷ
Diện tích: 127 m2
Giá/m2: 11,81 Triệu/m2
1022788
Mua bán
Vị trí đắc địa, phù hợp xây nhà ở,
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát
Đường 280, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
2,7 tỷ
83,30000305175781 m2
Ngụ, Xã Nhân Thắng, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
2,05 tỷ
86,5 m2
Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
1,4 tỷ
101 m2
Xã Xuân Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
3 tỷ
100 m2