Thông tin mô tả
Cần Bán
- Tổng
Đặc điểm nổi bật:
-Nằm tại
- Phương tiện qua lại đông đúc, xung quanh là 03
giá : 330tr/1 m ngang. thỏa thuận . - Vui lòng
hotline 24/7 qua SĐT : 0909225***.
Đất chính chủ,
Hoa hồng 2
Giá: 3,6 Tỷ
Diện tích: 385 m2
Giá/m2: 9,35 Triệu/m2
1010803
Mua bán
Cần Bán
- Tổng
Đặc điểm nổi bật:
-Nằm tại
- Phương tiện qua lại đông đúc, xung quanh là 03
Đất chính chủ,
Hoa hồng 2
An Phạm Tuấn
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,96 tỷ
90 m2
Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Huyện Đức Hòa, Long An
21 triệu
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,98 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,944 tỷ
90 m2