Thông tin mô tả
Bán đất góc 2MT
Giá: 3,4 Tỷ
Diện tích: 71,80000305175781 m2
Giá/m2: 47,35 Triệu/m2
1036565
Mua bán
Bán đất góc 2MT
nhamthangbds
Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,35 tỷ
60 m2
Đường Tỉnh lộ 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
1,45 tỷ
55 m2
Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương
11 tỷ
81 m2
Huyện Dĩ An, Bình Dương
10,5 tỷ
225 m2