Cần bán nhanh đất nền 160 m2 tại Xã Long Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 285 tr

Xã Long Hòa, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

Giá: 285 Triệu

Diện tích: 160 m2

Giá/m2: 1,78 Triệu/m2

1056354

Mua bán

Thông tin mô tả

Long Hoà , Dầu Tiếng

DT : 5x30 ( 100 thổ cư )

sổ hồng , đường sỏi đỏ

2xxtr

0989712*** Hùng

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực