Thông tin mô tả
CHỦ NGỘP
Giá 1
NHẬN KÍ GỬI NHÀ ĐẤT LONG MỸ, THỊ TRẤN PHƯỚC HẢI, HUYỆN LONG ĐẤT, BÀ RỊA - VŨNG TÀU
Giá: 1,05 Tỷ
Diện tích: 159 m2
Giá/m2: 6,60 Triệu/m2
1030432
Mua bán
CHỦ NGỘP
Giá 1
Jack Trần
Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,3 tỷ
250 m2
Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
4,8 tỷ
12000 m2
Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
8 tỷ
10600 m2
Đường Gò Sầm, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,05 tỷ
1050 m2