Thông tin mô tả
Tôi chính chủ cần bán đất full thổ cư
Đất ngay khu trung tâm, gần chợ, trường học,
Từ vị trí đất di chuyển về làng chài Phước Hải chỉ tầm 5 - 7
Giá: 2,5 Tỷ
Diện tích: 296 m2
Giá/m2: 8,45 Triệu/m2
869267
Mua bán
Tôi chính chủ cần bán đất full thổ cư
Đất ngay khu trung tâm, gần chợ, trường học,
T.t.hồng Ngọc
Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,3 tỷ
250 m2
Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
4,8 tỷ
12000 m2
Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
8 tỷ
10600 m2
Đường Gò Sầm, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,05 tỷ
1050 m2