Thông tin mô tả
Cần
Xã Trung An,
- Đặc biệt có 300
- Vị trí ngay
-
- Đất xây
- Hiện có
- Giá
- Hỗ trợ vay vốn
Hoa hồng môi giới 1
Giá: 34 Triệu
Diện tích: 5 m2
Giá/m2: 6,8 Triệu/m2
740751
Mua bán
Cần
Xã Trung An,
- Đặc biệt có 300
- Vị trí ngay
-
- Đất xây
- Hiện có
- Giá
- Hỗ trợ vay vốn
Hoa hồng môi giới 1
Pham Cong Van
Phố Trần Tử Bình, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
780 triệu
200 m2
Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
100 m2
Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,58 tỷ
268 m2
Đường Nguyễn Thị Rư, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
800 triệu
280 m2