Thông tin mô tả
🏡 BÁN ĐẤT
•
• Kích thước: ngang 6,4m – dài 33m, đất
• Vị trí:
• Tiện ích: xây nhà ở, mở
•
💰
📞
Giá: 820 Triệu
Diện tích: 212 m2
Giá/m2: 3,87 Triệu/m2
1041811
Mua bán
🏡 BÁN ĐẤT
•
• Kích thước: ngang 6,4m – dài 33m, đất
• Vị trí:
• Tiện ích: xây nhà ở, mở
•
💰
📞
D Haa
Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
850 triệu
320 m2
2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
12 tỷ
1007 m2
Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
4,35 tỷ
1580 m2
Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
999 triệu
110 m2