Bán đất đưòng nguuyễn thị nê cù chi tphcm
Giá: 2400000 Tỷ
Diện tích: 1400 m2
Giá/m2: 1714285,71 Triệu/m2
6951
Mua bán
Đinh thiên Phú
Bất động sản cùng khu vực
Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
253 m2
Đường Trung Lập, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,4 tỷ
100 m2
Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1 tỷ
100 m2
Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1 tỷ
100 m2