Cần bán nhanh miếng đất 268 m2 tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,58 tỷ

Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

Giá: 1,58 Tỷ

Diện tích: 268 m2

Giá/m2: 5,90 Triệu/m2

1056401

Mua bán

Bất động sản cùng khu vực