Cần bán mảnh đất 109.199996948242 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 700 tr
Giá: 700 Triệu
Diện tích: 109,19999694824219 m2
Giá/m2: 6,41 Triệu/m2
997985
Mua bán
Thúy Vi
Bất động sản cùng khu vực
Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1 tỷ
100 m2
Phố Trần Tử Bình, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
780 triệu
200 m2
Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
100 m2
Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,58 tỷ
268 m2