BÁN 574M2 ĐẤT CỦ CHI, SHR, CHỈ 4.2 TỶ, THÍCH HỢP ĐỂ ĐẦU TƯ. LH:0908939325
Giá: 4,2 Tỷ
Diện tích: 574 m2
Giá/m2: 7,32 Triệu/m2
7660
Mua bán
0908939325
Bất động sản cùng khu vực
Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1 tỷ
100 m2
Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1 tỷ
100 m2
Phố Trần Tử Bình, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
780 triệu
200 m2
Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
100 m2