Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT GÒ ĐẬU – PHÚ NGHĨA | 91
Giá: 3,34 Tỷ
Diện tích: 91 m2
Giá/m2: 36,70 Triệu/m2
1027110
Mua bán
BÁN ĐẤT GÒ ĐẬU – PHÚ NGHĨA | 91
Lê Ánh Nguyệt
Đường 201, Xuân Mai
1,5 tỷ
5 m2
Đường 201, Xuân Mai
1,5 tỷ
5 m2
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
1,5 tỷ
80 m2
Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
1,5 tỷ
80 m2