Thông tin mô tả
Tôi là Chính chủ bán đất ở tại mặt Đường
Đặc điểm nổi bật:
+
+ Hướng chính
+ Chiều ngang
+ Giá chỉ 20
+
Vị trí đất:
Đth: 0982.812*** Anh Hùng chính chủ (
Giá: 17 Tỷ
Diện tích: 889,2999877929688 m2
Giá/m2: 19,12 Triệu/m2
1025534
Mua bán
Tôi là Chính chủ bán đất ở tại mặt Đường
Đặc điểm nổi bật:
+
+ Hướng chính
+ Chiều ngang
+ Giá chỉ 20
+
Vị trí đất:
Đth: 0982.812*** Anh Hùng chính chủ (
phan hung
Đường 201, Xuân Mai
1,5 tỷ
5 m2
Đường 201, Xuân Mai
1,5 tỷ
5 m2
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
1,5 tỷ
80 m2
Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
1,5 tỷ
80 m2