Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT ĐÔNG PHƯƠNG YÊN –
Cần bán
✅
✅
✅ Đường rộng 4m,
✅ Vị trí đắc địa: Cách
Giá siêu tốt chỉ 16
☎️
Giá: 2,27 Tỷ
Diện tích: 142 m2
Giá/m2: 15,99 Triệu/m2
1027013
Mua bán
BÁN ĐẤT ĐÔNG PHƯƠNG YÊN –
Cần bán
✅
✅
✅ Đường rộng 4m,
✅ Vị trí đắc địa: Cách
Giá siêu tốt chỉ 16
☎️
Lê Ánh Nguyệt
Đường 201, Xuân Mai
1,5 tỷ
5 m2
Đường 201, Xuân Mai
1,5 tỷ
5 m2
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
1,5 tỷ
80 m2
Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
1,5 tỷ
80 m2