Cần bán gấp đất nền 10662 m2 tại Đường 1 - Kim Long - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 13,5 tỷ

Đường 1, Xã Kim Long, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

Giá: 13,5 Tỷ

Diện tích: 10662 m2

Giá/m2: 1,27 Triệu/m2

1055704

Mua bán

Thông tin mô tả

VỊ TRÍ VÀNG TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN

- Nằm tại Kim Long, Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu, tiềm năng tăng giá cao.

- Cách TTTM chỉ 3 kilomet, gần trường học, dân đông đúc.

- Đối diện là 2 farm đang khai thác, thuận lợi KD hoặc nghỉ dưỡng.

DT LỚN GIÁ TRỊ CAO

- 10.661,9 mét vuông (300 mét vuông nền thổ )  phù hợp đầu tư dài hạn.

- MT đường lớn, kết nối giao thông thuận tiện.

bìa đỏ RIÊNG - CÔNG CHỨNG NGAY - pháp MINH BẠCH

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực