Thông tin mô tả
Bán Đất 444,
Bán
Đất nằm trong
Giá: 17 Tỷ
Diện tích: 4280 m2
Giá/m2: 3,97 Triệu/m2
1025171
Mua bán
Bán Đất 444,
Bán
Đất nằm trong
hoàng nam
Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Cao Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình
1 triệu
6000 m2
1 triệu
400 m2
Đường Quốc Lộ 6, Xã Dũng Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình
17,5 tỷ
3500 m2
Xã Dũng Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình
2,8 tỷ
3500 m2