Thông tin mô tả
Cần bán
Ngang 30 dài 120m
Quý A |C quan tâm vui lòng
Giá: 16 Triệu
Diện tích: 3 m2
Giá/m2: 5,33 Triệu/m2
689655
Mua bán
Cần bán
Ngang 30 dài 120m
Quý A |C quan tâm vui lòng
Hai
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2