Thông tin mô tả
Bân đất
Giá: 17,5 Tỷ
Diện tích: 770 m2
Giá/m2: 22,73 Triệu/m2
814566
Mua bán
Bân đất
Huỳnh Tấn An
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2