Thông tin mô tả
(134)
🆘cần
🌹
🌹 có
🌹
💰Giá: 16,3
(mua lẻ 1 nền giá 8
☎️: 0348 256 *** Thanh Trúc
Giá: 16,3 Tỷ
Diện tích: 770 m2
Giá/m2: 21,17 Triệu/m2
659568
Mua bán
(134)
🆘cần
🌹
🌹 có
🌹
💰Giá: 16,3
(mua lẻ 1 nền giá 8
☎️: 0348 256 *** Thanh Trúc
Phuc nguyen
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2