Thông tin mô tả
Đất gần ngay Phố Thanh Hà Trung tâm Cần Giuộc.
-
-Xung quanh đầy đủ tiện ích( trường học , gần
-
-
-Thích hợp để xây ở,
giá: 580.000.000
Giá: 580 Triệu
Diện tích: 100 m2
Giá/m2: 5,8 Triệu/m2
601708
Mua bán
Đất gần ngay Phố Thanh Hà Trung tâm Cần Giuộc.
-
-Xung quanh đầy đủ tiện ích( trường học , gần
-
-
-Thích hợp để xây ở,
giá: 580.000.000
Lê Xuân Bách
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2