Thông tin mô tả
Bán đất cây lâu năm, ngay
Cách
Giá: 3,25 Tỷ
Diện tích: 1100 m2
Giá/m2: 2,95 Triệu/m2
1012193
Mua bán
Bán đất cây lâu năm, ngay
Cách
Chung Đỗ
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2