Bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

Giá: 1,299 Tỷ

Diện tích: 100 m2

Giá/m2: 12,99 Triệu/m2

1056506

Mua bán

Thông tin mô tả

Bán mảnh đất trong khu dân Bình Hưng, Bình Chánh cách Bến xe Q. 8 tầm 800m. contact: 077.202.***7

DT :100 (5x20) giá 1ty299

sổ hồng,100%Thổ Cư, Công chứng ngay

Đường trước nhà 12m,vỉa hè 3m đã trải nhựa

Vị trí rất đẹp ngay,chợ,BV,trường học,UBND Q.,. . .

-Xung quanh dân đông đúc,tiện ích đầy đủ.Gọi 077.202.***7 hoặc nhắn tin qua tôi sẽ gọi ngay ngay..

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực