Cần bán nhanh mảnh đất 96 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 3,5 tỷ
Giá: 3,505 Tỷ
Diện tích: 96 m2
Giá/m2: 36,51 Triệu/m2
1048596
Mua bán
ái viên
Bất động sản cùng khu vực
Thị Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An
3,2 tỷ
112 m2
Đường 830, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An
1,2 tỷ
90 m2
Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, Long An
950 triệu
100 m2
Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An
6,2 tỷ
82,5 m2