Chỉ 469 triệu sở hữu ngay nền đất TTHC Bến Cát, SHR, Lh:0845717786 / 0933934206
Giá: 469 Triệu
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 6,25 Triệu/m2
7176
Mua bán
0933934206
Bất động sản cùng khu vực
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương
500 triệu
210 m2
Thị xã Bến Cát, Bình Dương
1,35 tỷ
150 m2
Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương
2,25 tỷ
180 m2
Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Thị xã Bến Cát, Bình Dương
Thỏa thuận
120 m2