Tặng full nội thất căn hộ cao cấp view sân golf tại Bình Dương, TT5% ký HĐMB 🔥🔥 ĐẦU TIÊN VÀ DUY NHẤT TẠI THỊ TRƯỜNG BÌNH DƯƠNG 🔥🔥🔥
Giá: 2100 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 37500 Triệu/m2
3455
Mua bán
Ngô Gia Bảo Thịnh
Bất động sản cùng khu vực
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2
3,917978 tỷ
62,9900016784668 m2
QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương
2,4498 tỷ
60,65999984741211 m2