Thông tin mô tả
giãn tiến độ vào tiền 45 tháng
dự kiến nhận nhà 31/12/2027
vận hành dòng tiền cho thuê
bàn giao
Giá: 96 Triệu
Diện tích: 30,700000762939453 m2
Giá/m2: 3,13 Triệu/m2
1054927
Mua bán
giãn tiến độ vào tiền 45 tháng
dự kiến nhận nhà 31/12/2027
vận hành dòng tiền cho thuê
bàn giao
Nguyễn Trung Đức
Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,7 tỷ
48 m2
Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
70 m2
Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
75 m2
Đường Hải Quân, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
33 tỷ
306 m2