Thông tin mô tả
CHÍNH CHỦ BÁN CẮT LỖ – CĂN ICON40 HẠ LONG (MÃ xx24) 🔥
📍 Vị trí: Trung tâm Bãi Cháy –
🔹
🔹 Hướng view:
🔹 Tình trạng:
💰
Căn studio nhỏ xinh, thiết kế thông minh, phù hợp ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ
Icon40 là dòng
📞
Giá: 1,42 Tỷ
Diện tích: 30,299999237060547 m2
Giá/m2: 46,86 Triệu/m2
1044024
Mua bán
CHÍNH CHỦ BÁN CẮT LỖ – CĂN ICON40 HẠ LONG (MÃ xx24) 🔥
📍 Vị trí: Trung tâm Bãi Cháy –
🔹
🔹 Hướng view:
🔹 Tình trạng:
💰
Icon40 là dòng
📞
Nghiêm Thành An
Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
Thỏa thuận
70 m2
Đường Hoàng Quốc Việt, khu đa giác thuộc Khu đô thị Halong Marina, phường Hùng Thắng, TP. Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
1,8 tỷ
36 m2
Bán Đảo 1 Marina
1,3 tỷ
32 m2
Số 1 Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
Thỏa thuận
73 m2