Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán luôn căn Citadines view biển tầng 28 siêu đẹp,
Đã bao gồm nội thất.
Vào ở và khai thác ngay.
Cho thuê lâu dài 7 - 8tr/ tháng.
Giá: 1,1 Tỷ
Diện tích: 33 m2
Giá/m2: 33,33 Triệu/m2
633637
Mua bán
Đã bao gồm nội thất.
Vào ở và khai thác ngay.
Cho thuê lâu dài 7 - 8tr/ tháng.
Đỗ Thị Vui
Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,7 tỷ
48 m2
Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
70 m2
Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
75 m2
Đường Hải Quân, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
33 tỷ
306 m2