Thông tin mô tả
Cần bán
-
Vị trí:
+
+ Cách BV ITO 180m.
+ Nằm trên trục đường huyết mạch, tập trung nhiều khu an uống, quán
Thích hợp để ở, đầu tư cho thuê...
Mọi chi tiết xin
Giá: 1,525 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 31,77 Triệu/m2
558351
Mua bán
Cần bán
-
Vị trí:
+
+ Cách BV ITO 180m.
Thích hợp để ở, đầu tư cho thuê...
Mọi chi tiết xin
Nguyễn Thị Thanh Nguyệt
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2