Thông tin mô tả
Gia đình cần tiền làm ăn nên muốn
2 ngủ 2
Nội thất full, tầng cao view thoáng.
Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện gần trường cạnh chợ.
Giá
Giá: 920 Triệu
Diện tích: 76 m2
Giá/m2: 12,11 Triệu/m2
984559
Mua bán
Gia đình cần tiền làm ăn nên muốn
2 ngủ 2
Nội thất full, tầng cao view thoáng.
Giá
Sơn Nguyễn
Đường Lê Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
3 tỷ
64 m2
KM 1+200 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Suối Hoa, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
4,8 tỷ
48 m2
Thỏa thuận
97 m2
Số 26 Lý Thái Tổ, Phường Ninh Xá, TP Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Thỏa thuận
46 m2