Thông tin mô tả
Chính chủ cần
1
View ngã 6 cực đẹp.
Nội thất full, tầng cao thoáng.
Sẵn gói thuê 12tr/1 tháng.
Vị trí trung tâm bậc nhất
Giá: 1,8 Tỷ
Diện tích: 47 m2
Giá/m2: 38,30 Triệu/m2
570777
Mua bán
Chính chủ cần
1
View ngã 6 cực đẹp.
Nội thất full, tầng cao thoáng.
Sẵn gói thuê 12tr/1 tháng.
Vị trí trung tâm bậc nhất
Sơn Nguyễn
Đường Lê Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
3 tỷ
64 m2
KM 1+200 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Suối Hoa, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
4,8 tỷ
48 m2
Thỏa thuận
97 m2
Số 26 Lý Thái Tổ, Phường Ninh Xá, TP Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Thỏa thuận
46 m2