Thông tin mô tả
Chính chủ cần Bán hoặc cho Thuê
Giá full 100
Hướng:
View: Hồ Bơi
Nội thất cơ bản: Tủ Lạnh, 2 Máy Lạnh, Rèm cửa,
Gần ga Metro Số 10, có siêu thị, công viên, sân thể thao...
Ngay
Giá: 2,9 Tỷ
Diện tích: 673 m2
Giá/m2: 4,31 Triệu/m2
578544
Mua bán
Chính chủ cần Bán hoặc cho Thuê
Giá full 100
Hướng:
View: Hồ Bơi
Nội thất cơ bản: Tủ Lạnh, 2 Máy Lạnh, Rèm cửa,
Gần ga Metro Số 10, có siêu thị, công viên, sân thể thao...
Ngay
Lê Thị Ly Ly
Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11 tỷ
103 m2
Đường 22, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
6,15 tỷ
50 m2
Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
4,9 tỷ
55 m2
Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
51 m2