Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán
DT gần 100
Nội thất liền tường.
Toàn bộ nội thất bên trong
View
Giá: 5,08
Để qua xem thực tế
Giá: 5,08 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 55,22 Triệu/m2
875780
Mua bán
Chính chủ gửi bán
DT gần 100
Nội thất liền tường.
Toàn bộ nội thất bên trong
View
Giá: 5,08
Để qua xem thực tế
Đức Vịnh Bđs Thăng Long Homes
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2
Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 tỷ
230 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
420 tỷ
750 m2