Thông tin mô tả
Cần
Thiết kế 4 ngủ 2 vệ sinh
Tầng trung
Hiện tại đang cho thuê
Chủ đang cần
Giá 5.1
Giá: 5,1 Tỷ
Diện tích: 162 m2
Giá/m2: 31,48 Triệu/m2
504285
Mua bán
Cần
Thiết kế 4 ngủ 2 vệ sinh
Tầng trung
Hiện tại đang cho thuê
Chủ đang cần
Giá 5.1
Mr Cương
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
6,4 tỷ
30 m2
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2