Thông tin mô tả
*
*
* Tiện ích nội khu: Hồ bơi tầng 2, phòng tập
* Bảo vệ ân cần, chu đáo, nhiệt tình, an toàn
* Vị trí đắt địa, nằm gần công viên lớn nhất
* Địa điểm: 104 Phổ Quang,
Giá: 2,99 Tỷ
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 52,46 Triệu/m2
556006
Mua bán
*
*
* Tiện ích nội khu: Hồ bơi tầng 2, phòng tập
* Bảo vệ ân cần, chu đáo, nhiệt tình, an toàn
* Vị trí đắt địa, nằm gần công viên lớn nhất
* Địa điểm: 104 Phổ Quang,
Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2