Thông tin mô tả
Đăng nhanh gửi
Thông tin cơ bản:
122
Siêu rộng, thoáng mát,
Tặng kèm
Giá: 2,99 Tỷ
Diện tích: 122 m2
Giá/m2: 24,51 Triệu/m2
493958
Mua bán
Đăng nhanh gửi
Thông tin cơ bản:
122
Siêu rộng, thoáng mát,
Tặng kèm
Huỳnh Sương Chung Cư
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2