Thông tin mô tả
*
*
* Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng tập
* Bảo vệ ân cần, chu đáo, nhiệt tình, an toàn
* Vị trí đắt địa, nằm gần công viên lớn nhất
* Địa điểm: 108 Hồng Hà,
*
Giá: 2,82 Tỷ
Diện tích: 53 m2
Giá/m2: 53,21 Triệu/m2
848302
Mua bán
*
*
* Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng tập
* Bảo vệ ân cần, chu đáo, nhiệt tình, an toàn
* Vị trí đắt địa, nằm gần công viên lớn nhất
* Địa điểm: 108 Hồng Hà,
*
Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2