Thông tin mô tả
Thang bộ, hành lang rộng rãi sạch sẽ, lầu thấp di chuyển dễ dàng.
Vị trí gần sân bay, chợ, các
Đầy đủ tiện ích: siêu thị, trường
Giá: 1,82 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 33,09 Triệu/m2
520741
Mua bán
Vị trí gần sân bay, chợ, các
Đầy đủ tiện ích: siêu thị, trường
Trần Thị Đào
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2