Thông tin mô tả
Chủ để lại nội thất như hình.
View Đông thoáng mát, đón gió và ánh sáng tốt.
Giá: 2,995 Tỷ
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 52,54 Triệu/m2
555060
Mua bán
Chủ để lại nội thất như hình.
View Đông thoáng mát, đón gió và ánh sáng tốt.
Võ Thị Ngọc Mai
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2