Thông tin mô tả
Hiện trạng
View đẹp nhìn về công viên gia định.
Hồ bơi,
Chuyên bán và cho thuê
Giá: 4,97 Tỷ
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 64,55 Triệu/m2
579777
Mua bán
Hiện trạng
View đẹp nhìn về công viên gia định.
Hồ bơi,
Chuyên bán và cho thuê
Căn Hộ Cao Cấp Novaland
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2
Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
61,400001525878906 m2