Thông tin mô tả
Khu văn phòng sầm uất, đang cho thuê 12
Giá 3
Thích hợp để ở, và làm văn phòng. Nằm tại vị trí vô cùng thuận lợi
ACE môi giới
Xin chân thành cảm ơn. Mr Toàn 0907 777 ***
Giá: 2,9 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 76,32 Triệu/m2
531418
Mua bán
Khu văn phòng sầm uất, đang cho thuê 12
Giá 3
ACE môi giới
Xin chân thành cảm ơn. Mr Toàn 0907 777 ***
Phùng Ngọc Toàn
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2