Thông tin mô tả
Chỉ: 2.09
Bao trọn phí thuế sang tên chủ mới.
Ở hoặc đầu tư cho thuê 11 - 12
Chuyên bán và cho thuê
Phát cảm ơn đã đọc tin ạ!
Giá: 2,09 Tỷ
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 58,06 Triệu/m2
522312
Mua bán
Chỉ: 2.09
Bao trọn phí thuế sang tên chủ mới.
Ở hoặc đầu tư cho thuê 11 - 12
Chuyên bán và cho thuê
Phát cảm ơn đã đọc tin ạ!
Trần Dương Phát
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2